JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI = ‘—

TAARIFA KWA UMMA
NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Dar es Salaam, 29 Novemba, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni
kwenye njia mpya za Daladala Jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kufikisha huduma
karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

UJAZO
NA KUTOKA KWENDA KUPITIA WA BASI IDADI
BARABARA YA KUANZI
A ABIRIA
1. | MWENGE BUNJU SOKONI | BAGAMOYO 25 20
STENDI
2. | MWENGE MBWENI BAGAMOYO 25 20
STENDI MWISHO
KUONGEZA IDADI YA MAGARI
1. | MBEZILUIS | MAKUMBUSHO | MOROGORO, 25 10
KAWAWA,
MWANANYAMALA

Vigezo vya kuzingatia:

1. Magari yenye usajili kuanzia namba EHA kwa njia ya Mbezi Luis — Makumbusho
kupitia barabara ya Morogoro, Kawawa, Mwananyamala.

2. Magari yenye usajili kuanzia namba DAA kwa njia za Mwenge Stendi — Bunju
Sokoni na Mwenge Stendi — Mbweni Mwisho kupitia barabara ya Bagamoyo.

3. Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika mfumo wa utoaji leseni wa
RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA.

4. Kwa magari ya njia ya Mbezi Luis - Makumbusho, leseni ni kwa muda wa mwaka
mmoja na kuhuisha itategemea hali ya huduma za usafiri katika barabara tajwa.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano
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